KEONHACAI

FV Engers 07 vs VfR Wormatia Worms - Trực Tiếp & Kèo 2in1

Trang chủ » Tỷ số 2in1 » FV Engers 07 VS VfR Wormatia Worms
Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar 21:00 (Ngày mai (08/11)) Sân vận động FV Engers 07 24°C - Tốt
FV Engers 07
Sơ đồ: 4-3-3
VS
Chưa diễn ra

VfR Wormatia Worms

Sơ đồ: 4-4-2
BẢNG TỶ LỆ THỐNG KÊ (CHÂU Á, TÀI XỈU & CHÂU ÂU)
Công ty Tỷ Lệ Châu Á (Handicap) Tỷ Lệ Tài Xỉu (Over/Under) Tỷ Lệ Châu Âu (1X2)
Chủ Tỷ lệ Khách Tài Mốc Xỉu 1 X 2
Macao 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Macao Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.86 0.25 1.02
Tài Xỉu
0.92 2.5 0.90
Châu Âu
2.10 3.25 3.15
Crown Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.88 0.25 1.00
Tài Xỉu
0.95 2.5 0.87
Châu Âu
2.12 3.25 3.10
Bet365 Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.87 0.25 1.01
Tài Xỉu
0.91 2.5 0.91
Châu Âu
2.15 3.20 3.05
DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU & SỰ KIỆN BÀN THẮNG
Trận đấu đang ở giai đoạn chuẩn bị hoặc chưa có sự kiện bàn thắng / thẻ phạt phát sinh. Dữ liệu sẽ được cập nhật tự động realtime.
TIPS & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU BÓNG ĐÁ
Trận đối đầu hấp dẫn giữa FV Engers 07 và VfR Wormatia Worms tại Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar. Cả hai đội đều đang quyết tâm giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.
Độ tự tin: VfR Wormatia Worms (Độ tin cậy cao)
CHỈ SỐ THỐNG KÊ CHI TIẾT 2 ĐỘI
FV Engers 07 Chỉ số so sánh VfR Wormatia Worms
50%
Kiểm soát bóng (%)
50%
8
Tổng số cú sút
8
3
Sút trúng đích
3
4
Phạt góc
4
10
Phạm lỗi
10
1
Thẻ vàng
1
0
Thẻ đỏ
0
1
Việt vị
1
3
Cứu thua
3
SƠ ĐỒ CHIẾN THUẬT SÂN CỎ
FV Engers 07 (4-3-3)
VfR Wormatia Worms (4-4-2)
Đội hình: FV Engers 07
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn FV Engers 07 GK
  • 4 Hậu vệ FV Engers 07 DF
  • 7 Tiền vệ FV Engers 07 MF
  • 10 Tiền đạo FV Engers 07 FW
Đội hình: VfR Wormatia Worms
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn VfR Wormatia Worms GK
  • 3 Hậu vệ VfR Wormatia Worms DF
  • 8 Tiền vệ VfR Wormatia Worms MF
  • 9 Tiền đạo VfR Wormatia Worms FW
LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU TRỰC TIẾP (H2H)
Giải đấu
Ngày
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Kèo Châu Á
Tài Xỉu
Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar 14/03/2026
VfR Wormatia Worms
1 - 2
FV Engers 07
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar 18/10/2025
VfR Wormatia Worms
1 - 0
FV Engers 07
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Dưới
Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar 17/05/2025
FV Engers 07
0 - 1
VfR Wormatia Worms
HDP: 1/2:0 (Thắng) O/U: Dưới
Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar 24/08/2024
FV Engers 07
1 - 1
VfR Wormatia Worms
HDP: 0:0 (Hòa) O/U: Dưới
Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar 12/04/2024
VfR Wormatia Worms
2 - 1
FV Engers 07
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Phong độ gần đây: FV Engers 07
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ A
3 - 2
Bại
05/09/2026
Đối thủ B
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ C
0 - 2
Thắng
Phong độ gần đây: VfR Wormatia Worms
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ X
0 - 0
Hòa
06/09/2026
Đối thủ Y
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ Z
3 - 1
Bại
FV Engers 07 (Đội Nhà)
Sân nhà: Sân vận động FV Engers 07
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 45.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%
VfR Wormatia Worms (Đội Khách)
Sân nhà: Sân nhà VfR Wormatia Worms
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 50.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%