KEONHACAI

Montfermeil(U19) vs Stade Reims(U19) - Trực Tiếp & Kèo 2in1

Trang chủ » Tỷ số 2in1 » Montfermeil(U19) VS Stade Reims(U19)
French U19 League Groupe B 20:30 (Ngày mai (08/11)) Sân vận động Montfermeil(U19) 24°C - Tốt
Montfermeil(U19)
Sơ đồ: 4-3-3
VS
Chưa diễn ra

Stade Reims(U19)

Sơ đồ: 4-4-2
BẢNG TỶ LỆ THỐNG KÊ (CHÂU Á, TÀI XỈU & CHÂU ÂU)
Công ty Tỷ Lệ Châu Á (Handicap) Tỷ Lệ Tài Xỉu (Over/Under) Tỷ Lệ Châu Âu (1X2)
Chủ Tỷ lệ Khách Tài Mốc Xỉu 1 X 2
Macao 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Macao Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.86 0.25 1.02
Tài Xỉu
0.92 2.5 0.90
Châu Âu
2.10 3.25 3.15
Crown Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.88 0.25 1.00
Tài Xỉu
0.95 2.5 0.87
Châu Âu
2.12 3.25 3.10
Bet365 Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.87 0.25 1.01
Tài Xỉu
0.91 2.5 0.91
Châu Âu
2.15 3.20 3.05
DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU & SỰ KIỆN BÀN THẮNG
Trận đấu đang ở giai đoạn chuẩn bị hoặc chưa có sự kiện bàn thắng / thẻ phạt phát sinh. Dữ liệu sẽ được cập nhật tự động realtime.
TIPS & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU BÓNG ĐÁ
Trận đối đầu hấp dẫn giữa Montfermeil(U19) và Stade Reims(U19) tại French U19 League Groupe B. Cả hai đội đều đang quyết tâm giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.
Độ tự tin: Stade Reims(U19) (Độ tin cậy cao)
CHỈ SỐ THỐNG KÊ CHI TIẾT 2 ĐỘI
Montfermeil(U19) Chỉ số so sánh Stade Reims(U19)
50%
Kiểm soát bóng (%)
50%
8
Tổng số cú sút
8
3
Sút trúng đích
3
4
Phạt góc
4
10
Phạm lỗi
10
1
Thẻ vàng
1
0
Thẻ đỏ
0
1
Việt vị
1
3
Cứu thua
3
SƠ ĐỒ CHIẾN THUẬT SÂN CỎ
Montfermeil(U19) (4-3-3)
Stade Reims(U19) (4-4-2)
Đội hình: Montfermeil(U19)
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn Montfermeil(U19) GK
  • 4 Hậu vệ Montfermeil(U19) DF
  • 7 Tiền vệ Montfermeil(U19) MF
  • 10 Tiền đạo Montfermeil(U19) FW
Đội hình: Stade Reims(U19)
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn Stade Reims(U19) GK
  • 3 Hậu vệ Stade Reims(U19) DF
  • 8 Tiền vệ Stade Reims(U19) MF
  • 9 Tiền đạo Stade Reims(U19) FW
LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU TRỰC TIẾP (H2H)
Giải đấu
Ngày
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Kèo Châu Á
Tài Xỉu
French U19 League Groupe B 14/03/2026
Stade Reims(U19)
1 - 2
Montfermeil(U19)
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
French U19 League Groupe B 18/10/2025
Stade Reims(U19)
1 - 0
Montfermeil(U19)
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Dưới
French U19 League Groupe B 17/05/2025
Montfermeil(U19)
0 - 1
Stade Reims(U19)
HDP: 1/2:0 (Thắng) O/U: Dưới
French U19 League Groupe B 24/08/2024
Montfermeil(U19)
1 - 1
Stade Reims(U19)
HDP: 0:0 (Hòa) O/U: Dưới
French U19 League Groupe B 12/04/2024
Stade Reims(U19)
2 - 1
Montfermeil(U19)
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Phong độ gần đây: Montfermeil(U19)
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ A
3 - 2
Bại
05/09/2026
Đối thủ B
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ C
0 - 2
Thắng
Phong độ gần đây: Stade Reims(U19)
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ X
0 - 0
Hòa
06/09/2026
Đối thủ Y
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ Z
3 - 1
Bại
Montfermeil(U19) (Đội Nhà)
Sân nhà: Sân vận động Montfermeil(U19)
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 45.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%
Stade Reims(U19) (Đội Khách)
Sân nhà: Sân nhà Stade Reims(U19)
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 50.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%