KEONHACAI

RC Roubaix Wervicq Women's vs Bourges Foot 18 Women's - Trực Tiếp & Kèo 2in1

Trang chủ » Tỷ số 2in1 » RC Roubaix Wervicq Women's VS Bourges Foot 18 Women's
French Feminines D2 21:00 (Ngày mai (08/11)) Sân vận động RC Roubaix Wervicq Women's 24°C - Tốt
RC Roubaix Wervicq Women's
Sơ đồ: 4-3-3
VS
Chưa diễn ra

Bourges Foot 18 Women's

Sơ đồ: 4-4-2
BẢNG TỶ LỆ THỐNG KÊ (CHÂU Á, TÀI XỈU & CHÂU ÂU)
Công ty Tỷ Lệ Châu Á (Handicap) Tỷ Lệ Tài Xỉu (Over/Under) Tỷ Lệ Châu Âu (1X2)
Chủ Tỷ lệ Khách Tài Mốc Xỉu 1 X 2
Macao 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Macao Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.86 0.25 1.02
Tài Xỉu
0.92 2.5 0.90
Châu Âu
2.10 3.25 3.15
Crown Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.88 0.25 1.00
Tài Xỉu
0.95 2.5 0.87
Châu Âu
2.12 3.25 3.10
Bet365 Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.87 0.25 1.01
Tài Xỉu
0.91 2.5 0.91
Châu Âu
2.15 3.20 3.05
DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU & SỰ KIỆN BÀN THẮNG
Trận đấu đang ở giai đoạn chuẩn bị hoặc chưa có sự kiện bàn thắng / thẻ phạt phát sinh. Dữ liệu sẽ được cập nhật tự động realtime.
TIPS & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU BÓNG ĐÁ
Trận đối đầu hấp dẫn giữa RC Roubaix Wervicq Women's và Bourges Foot 18 Women's tại French Feminines D2. Cả hai đội đều đang quyết tâm giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.
Độ tự tin: Bourges Foot 18 Women's (Độ tin cậy cao)
CHỈ SỐ THỐNG KÊ CHI TIẾT 2 ĐỘI
RC Roubaix Wervicq Women's Chỉ số so sánh Bourges Foot 18 Women's
50%
Kiểm soát bóng (%)
50%
8
Tổng số cú sút
8
3
Sút trúng đích
3
4
Phạt góc
4
10
Phạm lỗi
10
1
Thẻ vàng
1
0
Thẻ đỏ
0
1
Việt vị
1
3
Cứu thua
3
SƠ ĐỒ CHIẾN THUẬT SÂN CỎ
RC Roubaix Wervicq Women's (4-3-3)
Bourges Foot 18 Women's (4-4-2)
Đội hình: RC Roubaix Wervicq Women's
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn RC Roubaix Wervicq Women's GK
  • 4 Hậu vệ RC Roubaix Wervicq Women's DF
  • 7 Tiền vệ RC Roubaix Wervicq Women's MF
  • 10 Tiền đạo RC Roubaix Wervicq Women's FW
Đội hình: Bourges Foot 18 Women's
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn Bourges Foot 18 Women's GK
  • 3 Hậu vệ Bourges Foot 18 Women's DF
  • 8 Tiền vệ Bourges Foot 18 Women's MF
  • 9 Tiền đạo Bourges Foot 18 Women's FW
LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU TRỰC TIẾP (H2H)
Giải đấu
Ngày
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Kèo Châu Á
Tài Xỉu
French Feminines D2 14/03/2026
Bourges Foot 18 Women's
1 - 2
RC Roubaix Wervicq Women's
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
French Feminines D2 18/10/2025
Bourges Foot 18 Women's
1 - 0
RC Roubaix Wervicq Women's
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Dưới
French Feminines D2 17/05/2025
RC Roubaix Wervicq Women's
0 - 1
Bourges Foot 18 Women's
HDP: 1/2:0 (Thắng) O/U: Dưới
French Feminines D2 24/08/2024
RC Roubaix Wervicq Women's
1 - 1
Bourges Foot 18 Women's
HDP: 0:0 (Hòa) O/U: Dưới
French Feminines D2 12/04/2024
Bourges Foot 18 Women's
2 - 1
RC Roubaix Wervicq Women's
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Phong độ gần đây: RC Roubaix Wervicq Women's
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ A
3 - 2
Bại
05/09/2026
Đối thủ B
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ C
0 - 2
Thắng
Phong độ gần đây: Bourges Foot 18 Women's
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ X
0 - 0
Hòa
06/09/2026
Đối thủ Y
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ Z
3 - 1
Bại
RC Roubaix Wervicq Women's (Đội Nhà)
Sân nhà: Sân vận động RC Roubaix Wervicq Women's
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 45.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%
Bourges Foot 18 Women's (Đội Khách)
Sân nhà: Sân nhà Bourges Foot 18 Women's
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 50.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%