KEONHACAI

RWD Molenbeek vs RFC Meux - Trực Tiếp & Kèo 2in1

Belgian First Amateur Division 02:00 (07/11/2026) Sân vận động RWD Molenbeek 24°C - Tốt
RWD Molenbeek [ACFF5]
Sơ đồ: 4-3-3
VS
Chưa diễn ra

RFC Meux [ACFF1]

Sơ đồ: 4-4-2
BẢNG TỶ LỆ THỐNG KÊ (CHÂU Á, TÀI XỈU & CHÂU ÂU)
Công ty Tỷ Lệ Châu Á (Handicap) Tỷ Lệ Tài Xỉu (Over/Under) Tỷ Lệ Châu Âu (1X2)
Chủ Tỷ lệ Khách Tài Mốc Xỉu 1 X 2
Macao 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Macao Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.86 0.25 1.02
Tài Xỉu
0.92 2.5 0.90
Châu Âu
2.10 3.25 3.15
Crown Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.88 0.25 1.00
Tài Xỉu
0.95 2.5 0.87
Châu Âu
2.12 3.25 3.10
Bet365 Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.87 0.25 1.01
Tài Xỉu
0.91 2.5 0.91
Châu Âu
2.15 3.20 3.05
DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU & SỰ KIỆN BÀN THẮNG
Trận đấu đang ở giai đoạn chuẩn bị hoặc chưa có sự kiện bàn thắng / thẻ phạt phát sinh. Dữ liệu sẽ được cập nhật tự động realtime.
TIPS & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU BÓNG ĐÁ
Trận đối đầu hấp dẫn giữa RWD Molenbeek và RFC Meux tại Belgian First Amateur Division. Cả hai đội đều đang quyết tâm giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.
Độ tự tin: RFC Meux (Độ tin cậy cao)
CHỈ SỐ THỐNG KÊ CHI TIẾT 2 ĐỘI
RWD Molenbeek Chỉ số so sánh RFC Meux
50%
Kiểm soát bóng (%)
50%
8
Tổng số cú sút
8
3
Sút trúng đích
3
4
Phạt góc
4
10
Phạm lỗi
10
1
Thẻ vàng
1
0
Thẻ đỏ
0
1
Việt vị
1
3
Cứu thua
3
SƠ ĐỒ CHIẾN THUẬT SÂN CỎ
RWD Molenbeek (4-3-3)
RFC Meux (4-4-2)
Đội hình: RWD Molenbeek
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn RWD Molenbeek GK
  • 4 Hậu vệ RWD Molenbeek DF
  • 7 Tiền vệ RWD Molenbeek MF
  • 10 Tiền đạo RWD Molenbeek FW
Đội hình: RFC Meux
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn RFC Meux GK
  • 3 Hậu vệ RFC Meux DF
  • 8 Tiền vệ RFC Meux MF
  • 9 Tiền đạo RFC Meux FW
LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU TRỰC TIẾP (H2H)
Giải đấu
Ngày
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Kèo Châu Á
Tài Xỉu
Belgian First Amateur Division 14/03/2026
RFC Meux
1 - 2
RWD Molenbeek
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Belgian First Amateur Division 18/10/2025
RFC Meux
1 - 0
RWD Molenbeek
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Dưới
Belgian First Amateur Division 17/05/2025
RWD Molenbeek
0 - 1
RFC Meux
HDP: 1/2:0 (Thắng) O/U: Dưới
Belgian First Amateur Division 24/08/2024
RWD Molenbeek
1 - 1
RFC Meux
HDP: 0:0 (Hòa) O/U: Dưới
Belgian First Amateur Division 12/04/2024
RFC Meux
2 - 1
RWD Molenbeek
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Phong độ gần đây: RWD Molenbeek
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ A
3 - 2
Bại
05/09/2026
Đối thủ B
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ C
0 - 2
Thắng
Phong độ gần đây: RFC Meux
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ X
0 - 0
Hòa
06/09/2026
Đối thủ Y
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ Z
3 - 1
Bại
RWD Molenbeek (Đội Nhà)
Sân nhà: Sân vận động RWD Molenbeek
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 45.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%
RFC Meux (Đội Khách)
Sân nhà: Sân nhà RFC Meux
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 50.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%