KEONHACAI

FC Schalke 04 II vs Monchengladbach B - Trực Tiếp & Kèo 2in1

Trang chủ » Tỷ số 2in1 » FC Schalke 04 II VS Monchengladbach B
GER RegW 20:00 (07/11/2026) Sân vận động FC Schalke 04 II 24°C - Tốt
FC Schalke 04 II
Sơ đồ: 4-3-3
0 - 7
Chưa diễn ra
(Hiệp 1: 0-2)

Monchengladbach B

Sơ đồ: 4-4-2
BẢNG TỶ LỆ THỐNG KÊ (CHÂU Á, TÀI XỈU & CHÂU ÂU)
Công ty Tỷ Lệ Châu Á (Handicap) Tỷ Lệ Tài Xỉu (Over/Under) Tỷ Lệ Châu Âu (1X2)
Chủ Tỷ lệ Khách Tài Mốc Xỉu 1 X 2
Macao 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Macao Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.86 0.25 1.02
Tài Xỉu
0.92 2.5 0.90
Châu Âu
2.10 3.25 3.15
Crown Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.88 0.25 1.00
Tài Xỉu
0.95 2.5 0.87
Châu Âu
2.12 3.25 3.10
Bet365 Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.87 0.25 1.01
Tài Xỉu
0.91 2.5 0.91
Châu Âu
2.15 3.20 3.05
DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU & SỰ KIỆN BÀN THẮNG
Trận đấu đang ở giai đoạn chuẩn bị hoặc chưa có sự kiện bàn thắng / thẻ phạt phát sinh. Dữ liệu sẽ được cập nhật tự động realtime.
TIPS & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU BÓNG ĐÁ
Trận đối đầu hấp dẫn giữa FC Schalke 04 II và Monchengladbach B tại GER RegW. Cả hai đội đều đang quyết tâm giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.
Độ tự tin: Monchengladbach B (Độ tin cậy cao)
CHỈ SỐ THỐNG KÊ CHI TIẾT 2 ĐỘI
FC Schalke 04 II Chỉ số so sánh Monchengladbach B
50%
Kiểm soát bóng (%)
50%
8
Tổng số cú sút
8
3
Sút trúng đích
3
4
Phạt góc
4
10
Phạm lỗi
10
1
Thẻ vàng
1
0
Thẻ đỏ
0
1
Việt vị
1
3
Cứu thua
3
SƠ ĐỒ CHIẾN THUẬT SÂN CỎ
FC Schalke 04 II (4-3-3)
Monchengladbach B (4-4-2)
Đội hình: FC Schalke 04 II
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn FC Schalke 04 II GK
  • 4 Hậu vệ FC Schalke 04 II DF
  • 7 Tiền vệ FC Schalke 04 II MF
  • 10 Tiền đạo FC Schalke 04 II FW
Đội hình: Monchengladbach B
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn Monchengladbach B GK
  • 3 Hậu vệ Monchengladbach B DF
  • 8 Tiền vệ Monchengladbach B MF
  • 9 Tiền đạo Monchengladbach B FW
LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU TRỰC TIẾP (H2H)
Giải đấu
Ngày
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Kèo Châu Á
Tài Xỉu
GER RegW 14/03/2026
Monchengladbach B
1 - 2
FC Schalke 04 II
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
GER RegW 18/10/2025
Monchengladbach B
1 - 0
FC Schalke 04 II
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Dưới
GER RegW 17/05/2025
FC Schalke 04 II
0 - 1
Monchengladbach B
HDP: 1/2:0 (Thắng) O/U: Dưới
GER RegW 24/08/2024
FC Schalke 04 II
1 - 1
Monchengladbach B
HDP: 0:0 (Hòa) O/U: Dưới
GER RegW 12/04/2024
Monchengladbach B
2 - 1
FC Schalke 04 II
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Phong độ gần đây: FC Schalke 04 II
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ A
3 - 2
Bại
05/09/2026
Đối thủ B
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ C
0 - 2
Thắng
Phong độ gần đây: Monchengladbach B
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ X
0 - 0
Hòa
06/09/2026
Đối thủ Y
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ Z
3 - 1
Bại
FC Schalke 04 II (Đội Nhà)
Sân nhà: Sân vận động FC Schalke 04 II
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 45.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%
Monchengladbach B (Đội Khách)
Sân nhà: Sân nhà Monchengladbach B
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 50.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%