KEONHACAI

Vmfd Zalgiris U19 vs St Patricks U19 - Trực Tiếp & Kèo 2in1

Trang chủ » Tỷ số 2in1 » Vmfd Zalgiris U19 VS St Patricks U19
Giải Vô Địch Quốc Gia 19:30 (07/11/2026) Sân vận động Vmfd Zalgiris U19 24°C - Tốt
Vmfd Zalgiris U19 [1]
Sơ đồ: 4-3-3
VS
Chưa diễn ra

St Patricks U19 [2]

Sơ đồ: 4-4-2
BẢNG TỶ LỆ THỐNG KÊ (CHÂU Á, TÀI XỈU & CHÂU ÂU)
Công ty Tỷ Lệ Châu Á (Handicap) Tỷ Lệ Tài Xỉu (Over/Under) Tỷ Lệ Châu Âu (1X2)
Chủ Tỷ lệ Khách Tài Mốc Xỉu 1 X 2
Macao 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Macao Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.86 0.25 1.02
Tài Xỉu
0.92 2.5 0.90
Châu Âu
2.10 3.25 3.15
Crown Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.88 0.25 1.00
Tài Xỉu
0.95 2.5 0.87
Châu Âu
2.12 3.25 3.10
Bet365 Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.87 0.25 1.01
Tài Xỉu
0.91 2.5 0.91
Châu Âu
2.15 3.20 3.05
DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU & SỰ KIỆN BÀN THẮNG
Trận đấu đang ở giai đoạn chuẩn bị hoặc chưa có sự kiện bàn thắng / thẻ phạt phát sinh. Dữ liệu sẽ được cập nhật tự động realtime.
TIPS & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU BÓNG ĐÁ
Trận đối đầu hấp dẫn giữa Vmfd Zalgiris U19 và St Patricks U19 tại Giải Vô Địch Quốc Gia. Cả hai đội đều đang quyết tâm giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.
Độ tự tin: St Patricks U19 (Độ tin cậy cao)
CHỈ SỐ THỐNG KÊ CHI TIẾT 2 ĐỘI
Vmfd Zalgiris U19 Chỉ số so sánh St Patricks U19
50%
Kiểm soát bóng (%)
50%
8
Tổng số cú sút
8
3
Sút trúng đích
3
4
Phạt góc
4
10
Phạm lỗi
10
1
Thẻ vàng
1
0
Thẻ đỏ
0
1
Việt vị
1
3
Cứu thua
3
SƠ ĐỒ CHIẾN THUẬT SÂN CỎ
Vmfd Zalgiris U19 (4-3-3)
St Patricks U19 (4-4-2)
Đội hình: Vmfd Zalgiris U19
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn Vmfd Zalgiris U19 GK
  • 4 Hậu vệ Vmfd Zalgiris U19 DF
  • 7 Tiền vệ Vmfd Zalgiris U19 MF
  • 10 Tiền đạo Vmfd Zalgiris U19 FW
Đội hình: St Patricks U19
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn St Patricks U19 GK
  • 3 Hậu vệ St Patricks U19 DF
  • 8 Tiền vệ St Patricks U19 MF
  • 9 Tiền đạo St Patricks U19 FW
LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU TRỰC TIẾP (H2H)
Giải đấu
Ngày
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Kèo Châu Á
Tài Xỉu
Giải Vô Địch Quốc Gia 14/03/2026
St Patricks U19
1 - 2
Vmfd Zalgiris U19
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Giải Vô Địch Quốc Gia 18/10/2025
St Patricks U19
1 - 0
Vmfd Zalgiris U19
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Dưới
Giải Vô Địch Quốc Gia 17/05/2025
Vmfd Zalgiris U19
0 - 1
St Patricks U19
HDP: 1/2:0 (Thắng) O/U: Dưới
Giải Vô Địch Quốc Gia 24/08/2024
Vmfd Zalgiris U19
1 - 1
St Patricks U19
HDP: 0:0 (Hòa) O/U: Dưới
Giải Vô Địch Quốc Gia 12/04/2024
St Patricks U19
2 - 1
Vmfd Zalgiris U19
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Phong độ gần đây: Vmfd Zalgiris U19
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ A
3 - 2
Bại
05/09/2026
Đối thủ B
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ C
0 - 2
Thắng
Phong độ gần đây: St Patricks U19
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ X
0 - 0
Hòa
06/09/2026
Đối thủ Y
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ Z
3 - 1
Bại
Vmfd Zalgiris U19 (Đội Nhà)
Sân nhà: Sân vận động Vmfd Zalgiris U19
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 45.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%
St Patricks U19 (Đội Khách)
Sân nhà: Sân nhà St Patricks U19
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 50.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%