KEONHACAI

Zaglebie Lubin B vs LKS Goczalkowice Zdroj - Trực Tiếp & Kèo 2in1

Trang chủ » Tỷ số 2in1 » Zaglebie Lubin B VS LKS Goczalkowice Zdroj
POL D4C 18:00 (07/11/2026) Sân vận động Zaglebie Lubin B 24°C - Tốt
Zaglebie Lubin B
Sơ đồ: 4-3-3
1 - 2
Chưa diễn ra
(Hiệp 1: 1-1)

LKS Goczalkowice Zdroj

Sơ đồ: 4-4-2
BẢNG TỶ LỆ THỐNG KÊ (CHÂU Á, TÀI XỈU & CHÂU ÂU)
Công ty Tỷ Lệ Châu Á (Handicap) Tỷ Lệ Tài Xỉu (Over/Under) Tỷ Lệ Châu Âu (1X2)
Chủ Tỷ lệ Khách Tài Mốc Xỉu 1 X 2
Macao 0.86 0.25 1.02 0.92 2.5 0.90 2.10 3.25 3.15
Crown 0.88 0.25 1.00 0.95 2.5 0.87 2.12 3.25 3.10
Bet365 0.87 0.25 1.01 0.91 2.5 0.91 2.15 3.20 3.05
Macao Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.86 0.25 1.02
Tài Xỉu
0.92 2.5 0.90
Châu Âu
2.10 3.25 3.15
Crown Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.88 0.25 1.00
Tài Xỉu
0.95 2.5 0.87
Châu Âu
2.12 3.25 3.10
Bet365 Tỷ lệ kèo
Châu Á
0.87 0.25 1.01
Tài Xỉu
0.91 2.5 0.91
Châu Âu
2.15 3.20 3.05
DIỄN BIẾN TRẬN ĐẤU & SỰ KIỆN BÀN THẮNG
Trận đấu đang ở giai đoạn chuẩn bị hoặc chưa có sự kiện bàn thắng / thẻ phạt phát sinh. Dữ liệu sẽ được cập nhật tự động realtime.
TIPS & NHẬN ĐỊNH CHUYÊN SÂU BÓNG ĐÁ
Trận đối đầu hấp dẫn giữa Zaglebie Lubin B và LKS Goczalkowice Zdroj tại POL D4C. Cả hai đội đều đang quyết tâm giành trọn 3 điểm để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng.
Độ tự tin: LKS Goczalkowice Zdroj (Độ tin cậy cao)
CHỈ SỐ THỐNG KÊ CHI TIẾT 2 ĐỘI
Zaglebie Lubin B Chỉ số so sánh LKS Goczalkowice Zdroj
50%
Kiểm soát bóng (%)
50%
8
Tổng số cú sút
8
3
Sút trúng đích
3
4
Phạt góc
4
10
Phạm lỗi
10
1
Thẻ vàng
1
0
Thẻ đỏ
0
1
Việt vị
1
3
Cứu thua
3
SƠ ĐỒ CHIẾN THUẬT SÂN CỎ
Zaglebie Lubin B (4-3-3)
LKS Goczalkowice Zdroj (4-4-2)
Đội hình: Zaglebie Lubin B
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn Zaglebie Lubin B GK
  • 4 Hậu vệ Zaglebie Lubin B DF
  • 7 Tiền vệ Zaglebie Lubin B MF
  • 10 Tiền đạo Zaglebie Lubin B FW
Đội hình: LKS Goczalkowice Zdroj
ĐÁ CHÍNH
  • 1 Thủ môn LKS Goczalkowice Zdroj GK
  • 3 Hậu vệ LKS Goczalkowice Zdroj DF
  • 8 Tiền vệ LKS Goczalkowice Zdroj MF
  • 9 Tiền đạo LKS Goczalkowice Zdroj FW
LỊCH SỬ ĐỐI ĐẦU TRỰC TIẾP (H2H)
Giải đấu
Ngày
Đội nhà
Tỷ số
Đội khách
Kèo Châu Á
Tài Xỉu
POL D4C 14/03/2026
LKS Goczalkowice Zdroj
1 - 2
Zaglebie Lubin B
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
POL D4C 18/10/2025
LKS Goczalkowice Zdroj
1 - 0
Zaglebie Lubin B
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Dưới
POL D4C 17/05/2025
Zaglebie Lubin B
0 - 1
LKS Goczalkowice Zdroj
HDP: 1/2:0 (Thắng) O/U: Dưới
POL D4C 24/08/2024
Zaglebie Lubin B
1 - 1
LKS Goczalkowice Zdroj
HDP: 0:0 (Hòa) O/U: Dưới
POL D4C 12/04/2024
LKS Goczalkowice Zdroj
2 - 1
Zaglebie Lubin B
HDP: 0:1/2 (Thắng) O/U: Trên
Phong độ gần đây: Zaglebie Lubin B
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ A
3 - 2
Bại
05/09/2026
Đối thủ B
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ C
0 - 2
Thắng
Phong độ gần đây: LKS Goczalkowice Zdroj
Ngày
Đối thủ
Tỷ số
KQ
12/09/2026
Đối thủ X
0 - 0
Hòa
06/09/2026
Đối thủ Y
0 - 0
Hòa
02/09/2026
Đối thủ Z
3 - 1
Bại
Zaglebie Lubin B (Đội Nhà)
Sân nhà: Sân vận động Zaglebie Lubin B
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 45.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%
LKS Goczalkowice Zdroj (Đội Khách)
Sân nhà: Sân nhà LKS Goczalkowice Zdroj
HLV Trưởng: Luigi Di Biagio
Sức chứa sân: 50.000 chỗ ngồi
Hiệu suất thắng: 55.0%
Thắng Châu Á (HDP): 40.0%